: 08282- 256301/256307
  1. home
  2. ಆಡಳಿತ
  3. ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು

ಕುಲಪತಿ

 
ಹೆಸರು
ಪ್ರೊ.ಬಿ ಪಿ ವೀರಭದ್ರಪ್ಪ

ಕುಲಸಚಿವರು

 
ಹೆಸರು
ಪ್ರೊ. ನವೀನ್ ಕುಮಾರ್ ಎಸ್ ಕೆ (I/C)

ಕುಲಸಚಿವರು (ಪರೀಕ್ಷಾಂಗ)

 
ಹೆಸರು
ಪ್ರೊ. ನವೀನ್ ಕುಮಾರ್ ಎಸ್ ಕೆ

ಹಣಕಾಸು ಅಧಿಕಾರಿ

 
ಹೆಸರು
ಪ್ರೊ. ನವೀನ್ ಕುಮಾರ್ ಎಸ್ ಕೆ (I/C)

ಡೀನ್ಸ್

 
ನಿಕಾಯ ಹೆಸರು
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ನಿಕಾಯ ಪ್ರೊ. ರಿಯಾಜ್ ಮಹಮೂದ್
ಕಲಾ ನಿಕಾಯ ಪ್ರೊ. ಯೋಗೀಶ್ ಎಸ್.ಎನ್.
ವಾಣಿಜ್ಯ ನಿಕಾಯ ಪ್ರೊ. ವೆಂಕಟೇಶ ಎಸ್
ಶಿಕ್ಷಣ ನಿಕಾಯ ಡಾ. ಗೀತಾ ಸಿ
ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ನಿಕಾಯ
ಕಾನೂನು ನಿಕಾಯ ಡಾ. ವಿ. ಸುಧೇಶ್

ಶಾಲಾ ನಿರ್ದೇಶಕರು

 
School Name
School of Languages & Literature ಪ್ರೊ.ಜಿ.ಪ್ರಶಾಂತ್ ನಾಯಕ್
ಕನ್ನಡಭಾರತಿ
School of Education ಪ್ರೊ.ಗೀತಾ ಸಿ
ಶಿಕ್ಷಣ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ
School of Chemical Sciences ಪ್ರೊ.ಮಹದೇವನ್ ಕೆ ಎಂ
ರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ, ಪಿ.ಜಿ ಸೆಂಟರ್ ಕಡೂರು
School of Bio-Sciences ಪ್ರೊ.ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ವೈ.ಎಲ್
ಅನ್ವಯಿಕ ಸಸ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ
School of Social Sciences ಪ್ರೊ.ಸರ್ವಮಂಗಳ .ಜಿ
ಇತಿಹಾಸ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಕ್ತನಶಾಸ್ತ್ರ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ
School of Physical Sciences ಪ್ರೊ.ಅಶೋಕ್ ಆರ್.ಲಮಾಣಿ
ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ
School of Earth Resources & Environmental Sciences ಪ್ರೊ.ನಾರಾಯಣ ಜೋಗಟ್ಟಪ್ಪ
ಪರಿಸರ ವಿಜ್ಞಾನ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ
School of Business Studies ಪ್ರೊ.ಆರ್.ಹಿರೇಮಣಿ ನಾಯ್ಕ್
ಎಂ.ಬಿ.ಎ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ

ಗ್ರಂಥಪಾಲಕ (ಐ / ಸಿ)

 
ವಿಭಾಗ ಹೆಸರು
ಗ್ರಂಥಪಾಲಕ (ಐ / ಸಿ) ಡಾ. ಆರ್.ಎಚ್. ವಾಲ್ಮೀಕಿ

ನಿರ್ದೇಶಕರು

 
ವಿಭಾಗ ಹೆಸರು
ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಕ್ಷೇಮಪಾಲನಾ ಪ್ರೊ.ಗುರುಲಿಂಗಯ್ಯ .ಎಂ
ಯೋಜನೆ , ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮತ್ತು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಂಡಳಿ ಪ್ರೊ.ರಾಮಚಂದ್ರ ವೈ.ಎಲ್.
ಐ ಕ್ಯೂ ಎ ಸಿ Prof. Rajeshwara Achur
ಯುಸಿಸಿಎಫ್ ಮತ್ತು ಐಟಿ ಸೆಲ್ ಡಾ.ಪ್ರಭಾಕರ್ ಸಿ.ಜೆ
ದೈಹಿಕ ಶಿಕ್ಷಣ ಡಾ.ವಿರೂಪಾಕ್ಷ ಎನ್.ಡಿ.
ದೂರ ಶಿಕ್ಷಣ ಕೋರ್ಸ್‌ಗಳ ನಿರ್ದೇಶನಾಲಯ ಪ್ರೊ.ಬಿರಾದಾರ್ ಬಿ.ಎಸ್.
ಪ್ರಸಾರಾಂಗ ಪ್ರೊ.ರಾಚೆಲ್ ಬ್ಯಾರಿ
ಕಾಲೇಜು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಪರಿಷತ್ತು ಡಾ. ನಾಗರಾಜ
ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಘಟಕ ಡಾ. ರಿಯಾಜ್ ಮಹಮೂದ್
ಡಾ.ಬಿ.ಆರ್.ಅಂಬೇಡ್ಕರ್ ಅಧ್ಯಯನ ಕೇಂದ್ರ ಡಾ.ವಿ.ಕೃಷ್ಣ
ಪಿ.ಜಿ.ಸೆಂಟರ್, ಕಡೂರು ಡಾ.ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ್ ಎಂ ಡಿ
ಎಸ್ಟೇಟ್ ಡಾ. ಎನ್.ಬಿ. ತಿಪ್ಪೇಸ್ವಾಮಿ

ಉಪಕುಲಸಚಿವರು

 
ವಿಭಾಗ ಹೆಸರು
ಪರೀಕ್ಷಾ ವಿಭಾಗ ಡಾ. ಮಂಜುನಾಥ್ ಕೆ.ಆರ್.
ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ವಿಭಾಗ ಡಾ. ಯೋಗೀಶ್ ನಾಯ್ಕ್ ಜಿ ಆರ್
ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ವಿಭಾಗಡಾ. ಸಂತೋಷ್ ಕುಮಾರ್ ಹೆಚ್ ಎಸ್
ಹಣಕಾಸು ವಿಭಾಗ ಶ್ರೀಮತಿ. ನವರತ್ನ ಟಿ
ಮಾನವ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ ವಿಭಾಗಶ್ರೀ ರೋಹಿದಾಸ್ ಆರ್
ದಾಸ್ತಾನು ಮತ್ತು ಖರೀದಿ ವಿಭಾಗ (ಎಸ್ ‌ಪಿ ಡಿ) ಶ್ರೀಮತಿ. ಸುಮನ್ ಎ.ಅಚಾರ್
ಪರೀಕ್ಷಾ ವಿಭಾಗ ಶ್ರೀ.ಕರಿಯಪ್ಪ ಎನ್ ಎಸ್
ಎಸ್ಟೇಟ್ ವಿಭಾಗ ಡಾ. ಎನ್. ಜೆ .ಪಾಲಾಕ್ಷನಾಯ್ಕ್
ದೂರಶಿಕ್ಷಣ ನಿರ್ದೇಶನಾಲಯ ಶ್ರೀಮತಿ ಅಂಬುಜಾ ಎಸ್
ಪ್ರಾಧಿಕಾರ ವಿಭಾಗ ಡಾ. ಎಚ್. ಸಿ . ಶ್ರೀಶೈಲ್

ಸಹಾಯಕ ಕುಲಸಚಿವರು

 
ವಿಭಾಗ ಹೆಸರು
ಎಸ್.ಎಸ್.ಎಸ್ ಘಟಕಶ್ರೀಮತಿ ಶಿವಮ್ಮ ಎಸ್
ಹಣಕಾಸು ವಿಭಾಗಶ್ರೀಮತಿ ಸುಶೀಲಾ ಕೆ
ಕಾಲೇಜು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮಂಡಳಿ
ಸಹ್ಯಾದ್ರಿ ವಿಜ್ಞಾನ ಕಾಲೇಜು, ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಶ್ರೀ.ರಮಣ್ಣ ಜಿ
ಸಹ್ಯಾದ್ರಿ ವಿಜ್ಞಾನ ಕಾಲೇಜು, ಶಿವಮೊಗ್ಗ
ಸಹ್ಯಾದ್ರಿ ವಾಣಿಜ್ಯ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣಾ ಕಾಲೇಜು, ಶಿವಮೊಗ್ಗ
ಸಹ್ಯಾದ್ರಿ ಕಲಾ ಕಾಲೇಜು, ಶಿವಮೊಗ್ಗಶ್ರೀಮತಿ. ಸುಮನ್ ಎ ಆಚಾರ್
ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ವಿಭಾಗಶ್ರೀಮತಿ. ಅರ್ಚನಾ ಕುಮಾರಿ
ಪರೀಕ್ಷಾ ವಿಭಾಗ ಶ್ರೀಮತಿ ಅಂಬಿಕಾ ಎನ್ ಪಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ

 
ವಿಭಾಗ ಹೆಸರು
ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರ ಡಾ ಶ್ರೀರಕ್ಷಾ ಬಿ, ಎಂ.ಬಿ.ಬಿ.ಎಸ್
ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರ ಡಾ. ಉಷಾ ರಾಣಿ ಜೆ ಇ, ಬಿ.ಎ.ಎಂ.ಎಸ್

ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ವಿಭಾಗ

 
ವಿಭಾಗ ಹೆಸರು
ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಎಂಜಿನಿಯರ್