: 08282- 256301/256307
  1. home
  2. ಆಡಳಿತ
  3. ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು

ಕುಲಪತಿ

 
ಹೆಸರು
ಪ್ರೊ.ಎಸ್.ವೆಂಕಟೇಶ್

ಕುಲಸಚಿವರು

 
ಹೆಸರು
ಶ್ರೀ ವಿಜಯಕುಮಾರ್ ಹೆಚ್.ಬಿ

ಕುಲಸಚಿವರು (ಪರೀಕ್ಷಾಂಗ)

 
ಹೆಸರು
ಪ್ರೊ. ಎಸ್ ಎಂ ಗೋಪಿನಾಥ್

ಹಣಕಾಸು ಅಧಿಕಾರಿ (I/C)

 
ಹೆಸರು
ಶ್ರೀ . ಬಂಗಾರಪ್ಪ ಜಿ

ಡೀನ್ಸ್

 
ನಿಕಾಯ ಹೆಸರು
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ನಿಕಾಯ ಡಾ. ಎಸ್.ವಿ. ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ
ಕಲಾ ನಿಕಾಯ ಪ್ರೊ. ಗುರುಲಿಂಗಯ್ಯ ಎಂ
ವಾಣಿಜ್ಯ ನಿಕಾಯ ಪ್ರೊ. ವೆಂಕಟೇಶ ಎಸ್
ಶಿಕ್ಷಣ ನಿಕಾಯ ಪ್ರೊ. ಜಗನ್ನಾಥ ಕೆ.ಡಾಂಗೆ
ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ನಿಕಾಯ
ಕಾನೂನು ನಿಕಾಯ ಡಾ. ವಿ. ಸುಧೇಶ್

ಶಾಲಾ ನಿರ್ದೇಶಕರು

 
School Name
School of Languages & Literature ಪ್ರೊ.ಜಿ.ಪ್ರಶಾಂತ್ ನಾಯಕ್
ಕನ್ನಡಭಾರತಿ
School of Education ಪ್ರೊ.ಗೀತಾ ಸಿ
ಶಿಕ್ಷಣ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ
School of Chemical Sciences ಪ್ರೊ. ರಾಜೇಶ್ವರ ಅಚೂರು
ಜೀವ ರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ
School of Bio-Sciences ಪ್ರೊ.ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ವೈ.ಎಲ್
ಅನ್ವಯಿಕ ಸಸ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ
School of Social Sciences ಪ್ರೊ.ಸರ್ವಮಂಗಳ .ಜಿ
ಇತಿಹಾಸ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಕ್ತನಶಾಸ್ತ್ರ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ
School of Physical Sciences ಪ್ರೊ. ಪ್ರಭಾಕರ್ ಸಿ.ಜೆ.
ಗಣಕ ಯಂತ್ರ ವಿಜ್ಞಾನ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ
School of Earth Resources & Environmental Sciences ಪ್ರೊ.ನಾರಾಯಣ ಜೋಗಟ್ಟಪ್ಪ
ಪರಿಸರ ವಿಜ್ಞಾನ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ
School of Business Studies ಪ್ರೊ.ಆರ್.ಹಿರೇಮಣಿ ನಾಯ್ಕ್
ಎಂ.ಬಿ.ಎ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ

ಗ್ರಂಥಪಾಲಕ (ಐ / ಸಿ)

 
ವಿಭಾಗ ಹೆಸರು
ಗ್ರಂಥಪಾಲಕ (ಐ / ಸಿ) ಡಾ. ಆರ್.ಎಚ್. ವಾಲ್ಮೀಕಿ

ನಿರ್ದೇಶಕರು

 
ವಿಭಾಗ ಹೆಸರು
ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಕ್ಷೇಮಪಾಲನಾ ಪ್ರೊ.ಗುರುಲಿಂಗಯ್ಯ .ಎಂ
ಯೋಜನೆ , ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮತ್ತು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಂಡಳಿ ಪ್ರೊ.ನರಸಿಂಹಮೂರ್ತಿ ಎಸ್.ಕೆ.
ಐ ಕ್ಯೂ ಎ ಸಿ ಪ್ರೊ. ಎನ್.ಬಿ . ತಿಪ್ಪೇಸ್ವಾಮಿ
ಯುಸಿಸಿಎಫ್ ಮತ್ತು ಐಟಿ ಸೆಲ್  
ದೈಹಿಕ ಶಿಕ್ಷಣ ಡಾ.ವಿರೂಪಾಕ್ಷ ಎನ್.ಡಿ.
ದೂರ ಶಿಕ್ಷಣ ಕೋರ್ಸ್‌ಗಳ ನಿರ್ದೇಶನಾಲಯ ಪ್ರೊ. ಹಿರೇಮಣಿ ನಾಯ್ಕ್
ಪ್ರಸಾರಾಂಗ ಪ್ರೊ.ರಾಚೆಲ್ ಬ್ಯಾರಿ
ಕಾಲೇಜು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಪರಿಷತ್ತು ಡಾ. ನಾಗರಾಜ
ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಘಟಕ ಡಾ. ರಿಯಾಜ್ ಮಹಮೂದ್
ಡಾ.ಬಿ.ಆರ್.ಅಂಬೇಡ್ಕರ್ ಅಧ್ಯಯನ ಕೇಂದ್ರ ಡಾ. ನೆಲ್ಲಿಕಟ್ಟೆ. ಎಸ್. ಸಿದ್ದೇಶ್
ಪಿ.ಜಿ.ಸೆಂಟರ್, ಕಡೂರು ಡಾ.ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ್ ಎಂ ಡಿ
ಎಸ್ಟೇಟ್ ಡಾ. ಎನ್.ಬಿ. ತಿಪ್ಪೇಸ್ವಾಮಿ

ಉಪಕುಲಸಚಿವರು

 
ವಿಭಾಗ ಹೆಸರು
ಪರೀಕ್ಷಾ ವಿಭಾಗ  
ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ವಿಭಾಗ ಡಾ. ಬಿ.ಜೆ. ಗಿರೀಶ್
ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ವಿಭಾಗಶ್ರೀಮತಿ ಅಂಬುಜಾ ಎಸ್
ಹಣಕಾಸು ವಿಭಾಗ  
ಮಾನವ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ ವಿಭಾಗಡಾ. ಮಂಜುನಾಥ್ ಕೆ.ಆರ್
ದಾಸ್ತಾನು ಮತ್ತು ಖರೀದಿ ವಿಭಾಗ (ಎಸ್ ‌ಪಿ ಡಿ)  
ಪರೀಕ್ಷಾ ವಿಭಾಗ ಡಾ. ಮಂಜುನಾಥ್ ಕೆ.ಆರ್ 
ಕಾಲೇಜು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮಂಡಳಿ 
ಎಸ್ಟೇಟ್ ವಿಭಾಗ  
ದೂರಶಿಕ್ಷಣ ನಿರ್ದೇಶನಾಲಯ 
ಪ್ರಾಧಿಕಾರ ವಿಭಾಗ  

ಸಹಾಯಕ ಕುಲಸಚಿವರು

 
ವಿಭಾಗ ಹೆಸರು
ಎಸ್.ಎಸ್.ಎಸ್ ಘಟಕ 
ಹಣಕಾಸು ವಿಭಾಗ 
ಕಾಲೇಜು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮಂಡಳಿ 
ಸಹ್ಯಾದ್ರಿ ವಿಜ್ಞಾನ ಕಾಲೇಜು, ಶಿವಮೊಗ್ಗ  
ಸಹ್ಯಾದ್ರಿ ವಿಜ್ಞಾನ ಕಾಲೇಜು, ಶಿವಮೊಗ್ಗ
ಸಹ್ಯಾದ್ರಿ ವಾಣಿಜ್ಯ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣಾ ಕಾಲೇಜು, ಶಿವಮೊಗ್ಗ
ಸಹ್ಯಾದ್ರಿ ಕಲಾ ಕಾಲೇಜು, ಶಿವಮೊಗ್ಗ 
ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ವಿಭಾಗಶ್ರೀಮತಿ. ಅರ್ಚನಾ ಕುಮಾರಿ
ಪರೀಕ್ಷಾ ವಿಭಾಗ  

ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ

 
ವಿಭಾಗ ಹೆಸರು
ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರ ಡಾ ಶ್ರೀರಕ್ಷಾ ಬಿ, ಎಂ.ಬಿ.ಬಿ.ಎಸ್
ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರ ಡಾ. ಉಷಾ ರಾಣಿ ಜೆ ಇ, ಬಿ.ಎ.ಎಂ.ಎಸ್

ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ವಿಭಾಗ

 
ವಿಭಾಗ ಹೆಸರು
ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಎಂಜಿನಿಯರ್